Starfsfólk

Andrea Harđardóttir Sagnfræði - áfangastjóri andrea@misa.is
Anna Jóna Kristjánsdóttir Félagsgreinar - gæðastjóri annaj@misa.is
Björg Sveinbjörnsdóttir Lista- og hönnunargreinar, félagsgreinar og kennsla á starfsbraut bjorgs@misa.is
Dóróthea M. Einarsdóttir

Raungreinar og stærðfræði 

dorothea@misa.is
Einar Ţór Gunnlaugsson Kvikmyndafræði einargu@misa.is
Elín Ólafsdóttir Ritari elin@misa.is
Emil Ingi Emilsson

Íslenska og 
kennsla á starfsbraut

emil@misa.is
Fannar Ţór Ţorfinnsson Húsasmíðagreinar fannar@misa.is
Fjóla Bjarnadóttir Sjúkraliðagreinar fjola@hvest.is
Fjölnir Ásbjörnsson Heimspeki og siðfræði fjolnir@misa.is
Friđgerđur Ómarsdóttir

Fjármálastjóri, viðskiptagreinar

fridgerd@misa.is
Friđrik Hagalín Smárason Vélstjórnargreinar fridrik@misa.is
Guđbjörn Páll Sölvason Skipstjórnargreinar gudbjornp@misa.is
Guđjón Torfi Sigurđsson Stærðfræði og tölvugreinar
Tölvuumsjón
gudjonts@misa.is
Halldór Karl Valsson Umsjón með mötuneyti skólans
Heiđrún Tryggvadóttir Aðstoðarskólameistari heidrun@misa.is
Hildur Halldórsdóttir

Skólameistari 

hildur@misa.is
Jakob Ólafur Tryggvason Stálsmíðagreinar jakob@skaginn3x.com
Jóhann Kristjánsson

Stærðfræði og raungreinar

johann@misa.is
Jóhann Ólafson Vélstjórnargreinar johanno@misa.is
Jón Guđni Guđmundsson Málmiðngreinar jongu@misa.is
Jón Reynir Sigurvinsson Skólameistari
Í leyfi 2017-2018
jon@misa.is
Jónas Ţór Birgisson

Efnafræði 

jonas@lyfja.is
Júlía Björnsdóttir

Safnvörður, dönskukennsla

juliabj@misa.is
Kolbrún Fjóla Arnarsdóttir Íþróttir og næringarfræði
og kennsla á starfsbraut
kolbrunfa@misa.is
Kristján Sigurđsson Enska kristjans@misa.is
Kristján Viggósson

Enska
Í leyfi árið 2017

kristjanv@misa.is
Magnús Jónsson Skipstjórnargreinar
Marissa Morden Ræsting í verknámshúsi
Nadja Sophie Teresa Widell Franska  nadja@misa.is
Páll Gunnar Loftsson Umsjónarmaður fasteigna palli@misa.is
Ragnar Kristjánsson Teiknigreinar
Kennir næst vor 2018
raggik@misa.is
Ragnheiđur Birna Fossdal Líffræði fossdal@misa.is
Sigríđur Lára Gunnlaugsdóttir Líkamsbeiting
Sólrún Geirsdóttir

Íslenska og upplýsingatækni

solrung@misa.is
Stefan Gunther Þýska stefan@misa.is
Stella Hjaltadóttir Náms- og starfsráðgjafi, forvarnafulltrúi stella@misa.is
Ţröstur Jóhannesson Smíðagreinar inntre@snerpa.is
Atburđir
« Október »
S M Ţ M F F L
1 2 3 4 5 6 7
8 9 10 11 12 13 14
15 16 17 18 19 20 21
22 23 24 25 26 27 28
29 30 31        

Nćstu atburđir

Vefumsjón