Starfsfólk

Andrea Harđardóttir

Félagsgreinar

andrea@misa.is
Anna Jóna Kristjánsdóttir Félagsgreinar annaj@misa.is
Björg Sveinbjörnsdóttir Lista- og hönnunargreinar bjorgs@misa.is
Dagný Finnbjörnsdóttir Starfsmaður á bókasafni
Kennsla förðunargreina
dagnyf@misa.is
Dóróthea M. Einarsdóttir

Raungreinar og stærðfræði 

dorothea@misa.is
Elín Ólafsdóttir Ritari elin@misa.is
Emil Ingi Emilsson

Íslenska og 
kennsla á starfsbraut

emil@misa.is
Fannar Ţór Ţorfinnsson Húsasmíðagreinar fannar@misa.is
Fjóla Bjarnadóttir Sjúkraliðagreinar fjola@hvest.is
Fjölnir Ásbjörnsson Kennsla á starfsbraut fjolnir@misa.is
Friđgerđur Ómarsdóttir

Fjármálastjóri, viðskiptagreinar

fridgerd@misa.is
Friđrik Hagalín Smárason Vélstjórnargreinar fridrik@misa.is
Guđbjörn Páll Sölvason Skipstjórnargreinar gudbjornp@misa.is
Guđjón Torfi Sigurđsson Stærðfræði og tölvugreinar
Í leyfi 2016-2017
gudjonts@misa.is
Gunnar Jónsson Myndlist og hönnun gunnardyrlingur@gmail.com
Heiđrún Tryggvadóttir Áfanga- og gæðastjóri heidrun@misa.is
Hildur Halldórsdóttir

Aðstoðarskólameistari 

hildur@misa.is
Hugljúf Ólafsdóttir

Matráður

hugljuf@gmail.com
Jakob Ólafur Tryggvason Stálsmíðagreinar jakob@skaginn3x.com
Jóhann Kristjánsson

Stærðfræði og raungreinar

johann@misa.is
Jóhann Ólafson Vélstjórnargreinar johanno@misa.is
Jón Guđni Guđmundsson Málmiðngreinar jongu@misa.is
Jón Reynir Sigurvinsson Skólameistari jon@misa.is
Jónas Ţór Birgisson

Efnafræði 

jonas@lyfja.is
Katrín Gunnarsdóttir

Safnvörður, dönskukennsla
Í leyfi 2016-2017

katrin@misa.is
Kolbrún Fjóla Arnarsdóttir Íþróttir og næringarfræði kolbrunfa@misa.is
Kristján Sigurđsson Enska kristjans@misa.is
Kristján Viggósson

Enska
Í leyfi árið 2017

kristjanv@misa.is
Marissa Morden Ræsting í verknámshúsi
Nadja Sophie Teresa Widell Franska og kennsla á starfsbraut nadja@misa.is
Páll Gunnar Loftsson Umsjónarmaður fasteigna palli@misa.is
Ragnar Kristjánsson Teiknigreinar raggik@misa.is
Ragnheiđur Birna Fossdal Líffræði fossdal@misa.is
Sólrún Geirsdóttir

Íslenska

solrung@misa.is
Stefan Gunther Þýska stefan@misa.is
Stella Hjaltadóttir Náms- og starfsráðgjafi, forvarnafulltrúi stella@misa.is
Tryggvi Sigtryggsson Málmiðngreinar tryggvi@misa.is
Tumi Ţór Jóhannsson Tölvugreinar tumij@misa.is
Ţröstur Jóhannesson Smíðagreinar inntre@snerpa.is
Atburđir
« Mars »
S M Ţ M F F L
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31  

Nćstu atburđir

Vefumsjón