Skólanefnd og skólaráđ 2015-2016

Jón Reynir Sigurvinsson, skólameistari

jon@misa.is

Jóna Benediktsdóttir, formaður

jonab@isafjordur.is

Inga María Guðmundsdóttir

inga@dressupgames.com

Valgeir Ægir Ingólfsson

valgeir@atvest.is

Karl Kristján Ásgeirsson

karl@3xtechnology.com

Sigríður Ólöf Kristjánsdóttir

sirry@nmi.is

Anna Jóna Kristjánsdóttir , áheyrnarfulltrúi kennara

annaj@misa.is

Melkorka Ýr Magnúsdóttir, áheyrnarfulltrúi nemenda

melkorkayr@gmail.com

Árni Ingason, áheyrnarfulltrúi foreldraráðs

arni.ingason@gmail.com

Varamenn

 

Björn Davíðsson

 

Svava Rán Valgeirsdóttir

 

Örn Elías Guðmundsson

 

Anna S. Jörundsdóttir

annasigga@vikari.is

Ómar Már Jónsson

omarjons@sudavik.is

Guðjón Torfi Sigurðsson, áheyrnarfulltrúi kennara

gudjonts@misa.is

Skólaráð

Jón Reynir Sigurvinsson, skólameistari

jon@misa.is

Hildur Halldórsdóttir, aðstoðarskólameistari

hildur@misa.is

Helga Guðrún Gunnarsdóttir, fyrir hönd kennara

helgag@misa.is

Sólrún Geirsdóttir, fyrir hönd kennara

solrung@misa.is

Melkorka Ýr Magnúsdóttir, fyrir hönd nemenda

 melkorkayr@gmail.com

Sigurður Bjarni Benediktsson, fyrir hönd nemenda

 siggibenna123@gmail.com

Varamenn

 

Friðrik Hagalín Smárason, fyrir hönd kennara

fridrik@misa.is

Kristján Viggósson, fyrir hönd kennara

kristjanv@misa.is

Atburđir
« Mars »
S M Ţ M F F L
      1 2 3 4
5 6 7 8 9 10 11
12 13 14 15 16 17 18
19 20 21 22 23 24 25
26 27 28 29 30 31  

Nćstu atburđir

Vefumsjón